Welcome to SBDBFORUMS !!
(The Comprehensive Website for everything you want to know/discuss about Movies and Misc topics)

Sobhan's Best 50    |    Sobhan's Solo Songs   |    Sobhan's Duets


Happy SriKrishna Janmashtami !!

Forum
Latest Topics
 
 
 


Reply
  Author   Comment   Page 6 of 6     «   Prev   3   4   5   6
CKC

Avatar / Picture

Maharaaju
Registered:
Posts: 15,087
Reply with quote  #251 
Quote:
Originally Posted by brave

Akashaveedilo 10 lakhs gross aa guntur A b centers lo first week ki vammo worst opening la unxi

Tholivalupu ante gopi chand de ga flop mve still Appatiki mamchi range unna Tarun flop mve kanna ekkuva undi shocking
Chirujallu better flop, less publicity but 50 days undi Vijaywada lo
Dexter

only hope syeraa
Registered:
Posts: 22,540
Reply with quote  #252 
Quote:
Originally Posted by brave

Akashaveedilo 10 lakhs gross aa guntur A b centers lo first week ki vammo worst opening la unxi

Tholivalupu ante gopi chand de ga flop mve still Appatiki mamchi range unna Tarun flop mve kanna ekkuva undi shocking

Aakasha veedilo record?
mosagadu

Avatar / Picture

Minor Babu
Registered:
Posts: 2,571
Reply with quote  #253 
Quote:
Originally Posted by Dexter

Aakasha veedilo record?
aakasam loni veedhi lo record.
Delayed project and nill hype. Vachinde yekkuva. Before kedi movie, nag ki ide worst movie
mosagadu

Avatar / Picture

Minor Babu
Registered:
Posts: 2,571
Reply with quote  #254 
Quote:
Originally Posted by CKC
Chirujallu better flop, less publicity but 50 days undi Vijaywada lo
swarna palace lo 66 days aadinatlu gurtu. Oka song baaguntadi. Rest movie dhamal
gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #255 
Quote:
Originally Posted by brave

Simhadri ki 5 side theatres meedha 13 lakhs vachindi.
Indra 3 antinnav kabatti max 10 lakhs vachindemo
2001 lo vachina Kushi Movie kee Nellore Town Side Theaters lo 10L+ Gross undi raa Sumanth gaa inka Indra 10L Max ah 🙄 anduke clarity kosam @Uma thammi ni adugutunna lee...
gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #256 
Quote:
Originally Posted by CKC
Chirujallu better flop, less publicity but 50 days undi Vijaywada lo
NuvveKavali Pair act chesaaru ani Publicity baaga chesaaru Machilipatnam Revathi Complex Rel Rod bomma 🙏🙏🙏
RaavanMaharaj

RajaKumar
Registered:
Posts: 9,234
Reply with quote  #257 
Quote:
Originally Posted by gupta
2001 lo vachina Kushi Movie kee Nellore Town Side Theaters lo 10L+ Gross undi raa Sumanth gaa inka Indra 10L Max ah 🙄 anduke clarity kosam @Uma thammi ni adugutunna lee...


14.55L side Theatres gross
avi_mahi

Avatar / Picture

Mahesh fan
Registered:
Posts: 6,966
Reply with quote  #258 
Quote:
Originally Posted by RaavanMaharaj


14.55L side Theatres gross

Narthaki gross 78L correct yena...
seenu

Avatar / Picture

Pawan-Chiru
Registered:
Posts: 21,592
Reply with quote  #259 
Quote:
Originally Posted by avi_mahi

Narthaki gross 78L correct yena...


Indra anniversary thread lo superhit scan vesaka correct ye na antavu enti once choodu aa thread
avi_mahi

Avatar / Picture

Mahesh fan
Registered:
Posts: 6,966
Reply with quote  #260 
Quote:
Originally Posted by seenu


Indra anniversary thread lo superhit scan vesaka correct ye na antavu enti once choodu aa thread

ya chusanu man... 100 days ki super hit scan lo Nellore town gross 72L share 45L icchadu... 125 days last.... 25 days 6.5L vachinattu... nellore including All theaters kalipi 78L.. alane shares kuda icchadu...Narthaki 47.5L ani.. narthaki okkate 47.5L kadu All theaters ani....

Attached Images
Click image for larger version - Name: DFeIY8nXcAEXhdt.jpg, Views: 11, Size: 176.31 KB 

seenu

Avatar / Picture

Pawan-Chiru
Registered:
Posts: 21,592
Reply with quote  #261 
Quote:
Originally Posted by avi_mahi

ya chusanu man... 100 days ki super hit scan lo Nellore town gross 72L share 45L icchadu... 125 days last.... 25 days 6.5L vachinattu... nellore including All theaters kalipi 78L.. alane shares kuda icchadu...Narthaki 47.5L ani.. narthaki okkate 47.5L kadu All theaters ani....



emo aa scan lo narthaki okate mention chesadu 125 days gross laga
avi_mahi

Avatar / Picture

Mahesh fan
Registered:
Posts: 6,966
Reply with quote  #262 
Quote:
Originally Posted by seenu


emo aa scan lo narthaki okate mention chesadu 125 days gross laga


shares kuda alane chesadu ikkada  

Image
seenu

Avatar / Picture

Pawan-Chiru
Registered:
Posts: 21,592
Reply with quote  #263 
Quote:
Originally Posted by avi_mahi


shares kuda alane chesadu ikkada  

Image


Hmm clarity lekunda vesadu ithe sarle edo okati 47L share ye ga chepedi lite
gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #264 
Quote:
Originally Posted by RaavanMaharaj


14.55L side Theatres gross
thanks raa @uma thammi so Nellore Town/City varaku Indra Movie Closing Gross 92L annamaata 👍
sivaSIVA

Minor Babu
Registered:
Posts: 2,079
Reply with quote  #265 
Quote:
Originally Posted by gupta
thanks raa @uma thammi so Nellore Town/City varaku Indra Movie Closing Gross 92L annamaata 👍

Closing a 78l
gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #266 
Quote:
Originally Posted by sivaSIVA

Closing a 78l
antha scen ledu Main Narthaki Theater 125 Days Gross:- 78,05,400/- Superhit Scan dorikindi lee Thammi 👍 Nellore Town lo Single Theater Gross lu vesi Town ani vesaaru lyt maaku Nellore Town Main Theater Closing Collections Scan yee Dorikindi...
sivaSIVA

Minor Babu
Registered:
Posts: 2,079
Reply with quote  #267 
Quote:
Originally Posted by gupta
antha scen ledu Main Narthaki Theater 125 Days Gross:- 78,05,400/- Superhit Scan dorikindi lee Thammi 👍 Nellore Town lo Single Theater Gross lu vesi Town ani vesaaru lyt maaku Nellore Town Main Theater Closing Collections Scan yee Dorikindi...

Idhi super hit kaadha?

Attached Images
Click image for larger version - Name: DFeIY8nXcAEXhdt (3).jpg, Views: 14, Size: 176.20 KB 

gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #268 
Quote:
Originally Posted by sivaSIVA

Idhi super hit kaadha?
ade chebutundi raja Superhit aite tappu porapatu padakudadu ani ledu gaa akkada Town lo Single Theater Collections ni Town Collections gaa vesi undochu gaa ? aina Superhit Magazine Indra (2002) Movie Nellore Town Main Theater Narthaki Theater 125 Days Collections:- 78,05,400/- 💥💥💥 Alane Idiot & Eeshwar & Bobby & NeeSneham & SivaRamaRaju Movies Main Theater Collections 👌👌

Attached Images
Click image for larger version - Name: IMG_20200724_164537.jpg, Views: 7, Size: 275.00 KB 

gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #269 
Indra (2002) Movie Nellore Town Main Narthaki Theater 125 Days Collections:- 78,05,400/- 💥💥💥

Paina @RaavanMaharaj Thammi Cheppinattu Nellore Town lo Indra Movie Side Theaters Gross 14L+ Incl cheste Nellore Town Closing Indra (2002) Movie 92L Gross 👌👍

Attached Images
Click image for larger version - Name: IMG_20200724_164537.jpg, Views: 6, Size: 275.00 KB 

gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #270 
Quote:
Originally Posted by gupta
Indra (2002) Movie Nellore Town Main Narthaki Theater 125 Days Collections:- 78,05,400/- 💥💥💥

Paina @RaavanMaharaj Thammi Cheppinattu Nellore Town lo Indra Movie Side Theaters Gross 14L+ Incl cheste Nellore Town Closing Indra (2002) Movie 92L Gross 👌👍
Nellore Town lo 2001 lo vachina Kushi (2001) Movie Side Theaters Gross 10L+ ade 2003 lo vachina Simhadri (2003) Movie Side Theaters Gross 13L+ ika 2002 lo vachina Indra (2002) Movie Side Theaters Gross 14L+(Paina @RaavanMaharaj Thammi cheppindi yee 14.5L+) 💥💥💥 Asalu Indra (2002) Movie Side Theaters Gross yee antha laa unte Town Closing Gross inni Rojulu Indra Movie ki Simhadri Movie ki antha Difference Margin ela untada ekkada nunchi vachinda ani doubt undedi...ipudu ee Nellore Town 2002 Time Movies Indra & Idiot & Eeshwar & Bobby & NeeSneham & SivaRamaRaju Movies Main Theaters Running Collections Scan chusaka Clear ayyindi 👌👍
vishal909

DoraBabu
Registered:
Posts: 5,805
Reply with quote  #271 
Quote:
Originally Posted by gupta
Indra (2002) Movie Nellore Town Main Narthaki Theater 125 Days Collections:- 78,05,400/- 💥💥💥

Paina @RaavanMaharaj Thammi Cheppinattu Nellore Town lo Indra Movie Side Theaters Gross 14L+ Incl cheste Nellore Town Closing Indra (2002) Movie 92L Gross 👌👍


indra n simhadri rendu town gross ye anukunta not single theater gross...simhadri jublee dragging ki share venakki poyuntundi...anduke gross yekkuva vunna share taggindi...
gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #272 
Quote:
Originally Posted by vishal909


indra n simhadri rendu town gross ye anukunta not single theater gross...simhadri jublee dragging ki share venakki poyuntundi...anduke gross yekkuva vunna share taggindi...
Rendu telugu States lo Single Center lo 20L+ Gross Gap Indra Movie ki Simhadri Movie ki idi okka Nellore Town Center lone unda Mare Center lonu 10L+ Gap unna Center unte ivvu kaastha chuddam 😀😀😀
vishal909

DoraBabu
Registered:
Posts: 5,805
Reply with quote  #273 
Quote:
Originally Posted by gupta
Rendu telugu States lo Single Center lo 20L+ Gross Gap Indra Movie ki Simhadri Movie ki idi okka Nellore Town Center lone unda Mare Center lonu 10L+ Gap unna Center unte ivvu kaastha chuddam 😀😀😀


20 l yekkada vundi...10 l  gross vuntundi...
gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #274 
Quote:
Originally Posted by vishal909


20 l yekkada vundi...10 l  gross vuntundi...
emi maatladutunnav Saaamiiiii akkada Nellore Town lo Incl Side Theaters Indra Movie 78L+ Gross aite Simhadri Movie 1cr Gross ante 22L Difference ekkada nunchi vachindi ? Ika Nellore Town lo 2002 lone Indra Movie Side Theaters Gross 14.5L+ Gross aite 2003 lo Simhadri Movie Side Theaters Gross 13L+ undi ante okka Nellore Town Main Theaters meede Indra Movie meeda Simhadri Movie ki 23L+ Gross Ekkuva vachindi ah 😂😂😂 State mottham lo ee Okka Center Main Theaters meeda Indra Movie kanna Simhadri 23L+ ekkuva vachindi ah 🙏🙏🙏
sivaSIVA

Minor Babu
Registered:
Posts: 2,079
Reply with quote  #275 
Indra 50days gross 
1Nellore Town47,48,74231,79,916
2Kavali Town13,81,51910,19,719
3Guduru Town12,42,6438,50,668
4Kandukuru8,73,8616,84,660
5Podili7,33,2645,96,724
6Nayudupeta7,69,5825,59,679
7Darsi5,52,5554,27,555
8Singarayakonda6,80,7505,01,325
9Sullurpet11,50,0009,10,400
gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #276 
Ikkada Clear gaa Nellore Town Indra (2002) Movie Main Theater Narthaki 125 Days Collections:- 78,05,400/- 💥💥💥 Scan yee vesesaanu pitcha lyt Excel sheet lu vere vere Collections 🤘🤘🤘

Attached Images
Click image for larger version - Name: IMG_20200724_164537.jpg, Views: 5, Size: 275.00 KB 

vishal909

DoraBabu
Registered:
Posts: 5,805
Reply with quote  #277 
Quote:
Originally Posted by gupta
emi maatladutunnav Saaamiiiii akkada Nellore Town lo Incl Side Theaters Indra Movie 78L+ Gross aite Simhadri Movie 1cr Gross ante 22L Difference ekkada nunchi vachindi ? Ika Nellore Town lo 2002 lone Indra Movie Side Theaters Gross 14.5L+ Gross aite 2003 lo Simhadri Movie Side Theaters Gross 13L+ undi ante okka Nellore Town Main Theaters meede Indra Movie meeda Simhadri Movie ki 23L+ Gross Ekkuva vachindi ah 😂😂😂 State mottham lo ee Okka Center Main Theaters meeda Indra Movie kanna Simhadri 23L+ ekkuva vachindi ah 🙏🙏🙏


simhari total town gross  adi  85+ not single theater.....
gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #278 
Quote:
Originally Posted by vishal909


simhari total town gross  adi not single theater.....
nenu cheppedi ade saaaaamiiii 👍 Nellore Town lo Indra Movie Side Theaters Gross 14.5L+ ade Simhadri Movie Side Theaters Gross 13L+ ante Indra Movie Town Closing Gross 78L alane Simhadri Movie Town Closing Gross 1cr anukunte Side Theaters Collections tho kalipi Indra Movie Main Theater kanna Simhadri Movie Main Theater Collections 23L+ ekkuva chesindi ah State Mottham meeda ee Okka Center Main Theaters Collections lone 23L+ ekkuva chesindi ah 🙏 ee thokkalo sodhi antha naaku anavasaram Nellore Town lo Indra Movie Main Theater Narthaki 125 Days Collections:- 78,05,400/- 👌 Naaku Nellore Town Indra Movie Main Theater Collections Scan yee dorikaaka inka evi naaku avasaram ledu...

Attached Images
Click image for larger version - Name: IMG_20200724_164537.jpg, Views: 7, Size: 275.00 KB 

gopal

Avatar / Picture

PK-SRK-MSD
Registered:
Posts: 26,855
Reply with quote  #279 
Quote:
Originally Posted by RaavanMaharaj

NN Narthaki 135 days gross 61.6L , 175 days run closing+ sides gross 70L untundi

Asala NN 112 days ki 48Lunte 135 days ki 61.6L ela untadi..pina aadu esindi full run gross...anduke antha share diff undi NN and Kushi

IMG_20200628_220749.jpg 

vishal909

DoraBabu
Registered:
Posts: 5,805
Reply with quote  #280 
Quote:
Originally Posted by gupta
nenu cheppedi ade saaaaamiiii 👍 Nellore Town lo Indra Movie Side Theaters Gross 14.5L+ ade Simhadri Movie Side Theaters Gross 13L+ ante Indra Movie Town Closing Gross 78L alane Simhadri Movie Town Closing Gross 1cr anukunte Side Theaters Collections tho kalipi Indra Movie Main Theater kanna Simhadri Movie Main Theater Collections 23L+ ekkuva chesindi ah State Mottham meeda ee Okka Center Main Theaters Collections lone 23L+ ekkuva chesindi ah 🙏 ee thokkalo sodhi antha naaku anavasaram Nellore Town lo Indra Movie Main Theater Narthaki 125 Days Collections:- 78,05,400/- 👌 Naaku Nellore Town Indra Movie Main Theater Collections Scan yee dorikaaka inka evi naaku avasaram ledu...


indra n simhadri rendu kooda total town gross numbers ye avi....not single theater 78 n 85+
vishal909

DoraBabu
Registered:
Posts: 5,805
Reply with quote  #281 

Asala NN 112 days ki 48Lunte 135 days ki 61.6L ela untadi..pina aadu esindi full run gross...anduke antha share diff undi NN and Kushi

IMG_20200628_220749.jpg [
/QUOTE]
okkokkati bayataku vastunnayi monna west ee roju nellore...[biggrin]
gopal

Avatar / Picture

PK-SRK-MSD
Registered:
Posts: 26,855
Reply with quote  #282 
Quote:
Originally Posted by vishal909


indra n simhadri rendu kooda total town gross numbers ye avi....not single theater 78 n 85+

yes..Pina NN fig lane miscaluculate cheskunaru
sivaSIVA

Minor Babu
Registered:
Posts: 2,079
Reply with quote  #283 
Quote:
Originally Posted by gopal

Asala NN 112 days ki 48Lunte 135 days ki 61.6L ela untadi..pina aadu esindi full run gross...anduke antha share diff undi NN and Kushi

IMG_20200628_220749.jpg 

Idhi full scan undha..deenilo oka mukka nn collections kosam poyina saari vesaaru evaro...idhi rendo mukka...ee page full unte nn anni areas 112 days gross lu telusthaaye
gupta

Super Moderators
Registered:
Posts: 36,139
Reply with quote  #284 
Quote:
Originally Posted by gopal

Asala NN 112 days ki 48Lunte 135 days ki 61.6L ela untadi..pina aadu esindi full run gross...anduke antha share diff undi NN and Kushi

IMG_20200628_220749.jpg 
thanks @gopala inkoti telisindi 👍
seenu

Avatar / Picture

Pawan-Chiru
Registered:
Posts: 21,592
Reply with quote  #285 

Asala NN 112 days ki 48Lunte 135 days ki 61.6L ela untadi..pina aadu esindi full run gross...anduke antha share diff undi NN and Kushi

IMG_20200628_220749.jpg [
/QUOTE]

extra shows vesaru emo 113th day nunchi
Previous Topic | Next Topic
Print
Reply

Quick Navigation:

Easily create a Forum Website with Website Toolbox.